Gỡ rối pháp lý phát sinh do Covid 19

trường học

  • Phụ cấp độc hại đối với nhân viên thư viện trường học 10:17 | 26/02/2015
  • Theo Điều 9 Chương V Quyết định 01/2003/QĐ–BGD&ĐT ngày 2/1/2003 của Bộ Giáo dục và Đào tạo, cán bộ thư viện trường học không phải là giáo viên, nhưng được đào tạo nghiệp vụ thư viện thì được hưởng lương và các chế độ phụ cấp như ngành Văn hóa – ...
  • Tăng cường hoạt động Chữ thập đỏ trong trường học 09:15 | 31/03/2014
  • Nhằm góp phần trang bị kiến thức, kỹ năng cần thiết về chăm sóc sức khỏe, sơ cấp cứu các tình huống khẩn cấp cho thanh thiếu niên, Bộ GD&ĐT đã ban hành Thông tư 07/2014/TT-BGDĐT về hoạt động Chữ thập đỏ trong trường học
  • Thành lập đội sơ cấp cứu trong trường học 09:05 | 27/03/2014
  • Đây là một trong những nội dung tại Thông tư 07/2014/TT-BGDĐT quy định về hoạt động chữ thập đỏ trong trường học vừa được Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành, có hiệu lực thi hành từ ngày 29/4/2014.

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn