Gỡ rối pháp lý phát sinh do Covid 19

Bộ Kế hoạch và Đầu tư

  • Chưa buộc phải đăng ký trên mạng đấu thầu quốc gia 09:45 | 25/08/2014
  • Do thời gian qua có nhiều ý kiến thắc mắc về việc “Đăng ký thông tin nhà thầu trên mạng đấu thầu quốc gia” theo quy định tại Điều 5 Luật Đấu thầu 2013, Bộ Kế họach và Đầu tư đã có Công văn 5356/BKHĐT-QLĐT ban hành ngày 18/8/2014 giải đáp vấn đề này ...

Địa chỉ: 17 Nguyễn Gia Thiều, P.6, Q.3, TP.HCM
Điện thoại: (028) 3930 3279 (06 lines)
E-mail: info@ThuVienPhapLuat.vn